Bộ lưu điện UPS CyberPower PR3000ERT2U- 3000VA/3000W
Bộ lưu điện UPS CyberPower PR3000ERT2U- 3000VA/3000W - Ảnh 2
Bộ lưu điện UPS CyberPower PR3000ERT2U- 3000VA/3000W - Ảnh 3
Bộ lưu điện UPS CyberPower PR3000ERT2U- 3000VA/3000W - Ảnh 4
  • Công suất: 3000VA/3000W
  • Điện áp vào: 150 – 300 VAC
  • Tần số nguồn vào: 50/60 Hz +/-3
  • Điện áp ra khi chạy battery: 230Vac +/-1%
  • Tần số nguồn ra khi chạy battery: 50 Hz +/-1%
  • UPS có cầu chì chống quá tải
  • Tích hợp bộ điều khiển điện áp tự động (AVR)
  • Tài liệu kỹ thuật
Bộ lưu điện UPS CyberPower Line Interactive PR3000ERT2U
SÓNG RA HÌNH SIN HOÀN TOÀN
CÔNG SUẤT ỔN ĐỊNH VỚI CÔNG NGHỆ AVR
TIẾT KIỆM NĂNG LƯỢNG VỚI CÔNG NGHỆ GreenPower UPS™
HIỂN THỊ BẰNG MÀN HÌNH LED CAO CẤP
BẢO VỆ QUÁ TẢI VÀ TĂNG ÁP
CHẾ ĐỘ ĐÊM
HỆ SỐ CÔNG SUẤT CAO
THAY PIN KHÔNG CẦN DỤNG CỤ
CÔNG NGHỆ SẠC NHANH
CÔNG NGHỆ QUẢN LÝ PIN
THAY PIN NÓNG
MODULE MỞ RỘNG VỚI BỘ SẠC ĐƯỢC TÍCH HỢP
TẮT NGUỒN KHẨN CẤP
Loại UPS
Line-interactive
Quản lý bằng phần mềm
PowerPanel® Business
Công nghệ tiết kiệm điện
GreenPower UPS™ Bypass Technology
Công nghệ Điều chỉnh điện áp tự động (AVR)
Có
Điện áp đầu vào
160 – 286 Vac
Tần số đầu vào
50 ± 3 Hz, 60 ± 3 Hz
Sức chứa của UPS
3000VA/3000W
Dạng sóng điện đầu ra
Sóng Sin hoàn chỉnh
Điện áp đầu ra
220 ± 5% Vac, 230 ± 5% Vac, 240 ± 5% Vac
Tần số đầu ra
50 ± 1% Hz, 60 ± 1% Hz