Overview Laptop Asus Pro P1440FA-FQ0085T
Thiết kế tập trung cho công việc
Là 1 chiếc laptop dành cho doanh nghiệp, nên thiết kế của Laptop Asus Pro P1440FA-FQ0085T cũng không quá cầu kì. Máy có hình thức vuông vắn được bo nhẹ nơi các góc cạnh, các cạnh. Vỏ là một mảnh hợp kim nhôm – magie nguyên khối. Với thiết kế thanh lịch, trọng lượng 1,64 kg và độ dày 20 mm, AsusPro P1440FA dễ dàng được mang theo đáp ứng công việc của doanh nhân, thoải mái di chuyển và hoàn thành công việc/ mục tiêu của mình mà không bị cản trở quá nhiều trên những chuyến hành trình.
Thiết kế thanh lịch hoàn hảo
Màn hình 14-inch chống lóa
Bàn phím và Touchpad
Việc sử dụng bàn phím một cách thoải mái là rất quan trọng đối với một chiếc máy tính doanh nhân. Khu vực bàn phím thấp hơn 3 mm so với khu vực xung quanh, đây cũng chính là chiều cao và hành trình của phím. Bàn phím thuộc dạng chiclet với các phím vuông vắn tách rời nhau. Bề mặt tiếp xúc phím khá lớn, vì thế cho cảm giác gõ dễ dàng, thoải mái trong thời gian dài tựa như bàn phím rời của những chiếc máy để bàn.
Hiệu năng cho mọi công việc
Ổ cứng HDD dung lượng lớn 500GB đáp ứng tốt nhu cầu lưu trữ của người dùng.
Nâng cấp dung lượng bộ nhớ
Khay HDD cho phép Asus Pro P1440FA-FQ0085T có thêm một ổ cứng nữa chỉ với thao tác đơn giản.
Hệ thống bảo mật an toàn
TPM 2.0
Cảm biến vân tay
Đăng nhập vào laptop nhanh chóng và an toàn với Windows Hello và cảm biến vân tay tiêu chuẩn.
Khóa Kensington
Màn hình cong chuyên game TUF Gaming VG24VQ (23.6 inch | Full HD (1920 x 1080) | 144Hz | công nghệ Extreme Low Motion Blur | FreeSync | 1ms | Shadow Boost)