Bộ lưu điện 3 pha UPS 3Phase CyberPower RT33030KE - 30000VA/24000W
Bộ lưu điện 3 pha UPS 3Phase CyberPower RT33030KE - 30000VA/24000W - Ảnh 2
Bộ lưu điện 3 pha UPS 3Phase CyberPower RT33030KE - 30000VA/24000W - Ảnh 3
  • Công suất: 25000VA/25000W
  • Điện áp vào:
    • Điện 1 Pha: 132 – 276 Vac
    • Điện 3 Pha: 228 – 478 Vac
  • Tần số nguồn vào: 50/60 Hz +/-3
  • Điện áp ra:
    • Điện 1 Pha: 220V – 240 Vac
    • Điện 3 Pha: 380 – 415 Vac
Công nghệ tiết kiệm điện
Online ECO Mode Efficiency > 98%
Công nghệ Điều chỉnh điện áp tự động (AVR)
Có
Điện áp đầu vào
Line to Line (L-L): 228 – 478 Vac, Line to Neutral (L-N): 132 – 276 Vac
Tần số đầu vào
50 ± 3 Hz, 60 ± 3 Hz
Sức chứa của UPS
30000VA/24000W
Dạng sóng điện đầu ra
Sóng Sin hoàn chỉnh
Điện áp đầu ra
Line to Line (L-L): 380 – 415 Vac, Line to Neutral (L-N): 220 – 240 Vac
Tần số đầu ra
50 ± 0.5% Hz, 60 ± 0.5% Hz
Có thể bạn thích…
Giảm -36%