Bộ lưu điện UPS CyberPower OL3000ERTXL2U - 3000VA/2700W
Bộ lưu điện UPS CyberPower OL3000ERTXL2U - 3000VA/2700W - Ảnh 2
Bộ lưu điện UPS CyberPower OL3000ERTXL2U - 3000VA/2700W - Ảnh 3
Bộ lưu điện UPS CyberPower OL3000ERTXL2U - 3000VA/2700W - Ảnh 4
  • Công suất: 3000VA/2700W
  • Điện áp vào: 150 – 300 VAC
  • Tần số nguồn vào: 50/60 Hz +/-3
  • Điện áp ra khi chạy battery: 230Vac +/-1%
  • Tần số nguồn ra khi chạy battery: 50 Hz +/-1%
  • UPS có cầu chì chống quá tải
  • Tích hợp bộ điều khiển điện áp tự động (AVR)
  • Tài liệu kỹ thuật
Bộ lưu điện UPS CyberPower Online OL3000ERTXL2U
CẤU TRÚC CHUYỂN ĐỔI KÉP TRỰC TUYẾN
CHẾ ĐỘ ECO
HIỂN THỊ BẰNG MÀN HÌNH LED CAO CẤP
BẢO VỆ QUÁ TẢI VÀ TĂNG ÁP
BẢO VỆ ĐƯỜNG TRUYỀN DỮ LIỆU
THIẾT KẾ KIỂU NGUỒN KÉP
BẢO VỆ TỐI ĐA
CẤU HÌNH TẢI QUAN TRỌNG VÀ KHÔNG QUAN TRỌNG
CÔNG TẮC BYPASS
TƯƠNG THÍCH VỚI MÁY PHÁT ĐIỆN
THAY PIN NÓNG
MODULE MỞ RỘNG VỚI BỘ SẠC ĐƯỢC TÍCH HỢP
QUẢN LÝ PIN THÔNG MINH
TẮT NGUỒN KHẨN CẤP
Công nghệ tiết kiệm điện
Online ECO Mode Efficiency > 95%
Công nghệ Điều chỉnh điện áp tự động (AVR)
Có
Điện áp đầu vào
190 – 300 Vac
Tần số đầu vào
50 ± 10 Hz, 60 ± 10 Hz
Sức chứa của UPS
3000VA/2700W
Dạng sóng điện đầu ra
Sóng Sin hoàn chỉnh
Điện áp đầu ra
200 ± 2% Vac, 208 ± 2% Vac, 220 ± 2% Vac, 230 ± 2% Vac, 240 ± 2% Vac
Tần số đầu ra
50 ± 0.5% Hz, 60 ± 0.5% Hz
Thời gian chuyển mạch
0ms
Tổng số outlet đầu ra
8 outlet chuẩn IEC C13
  • English
Hướng dẫn thay thế Pin – Battery Replacement Instructions:
Có thể bạn thích…
Giảm -32%